Mukoko Awaangukia Yanga “Sikukusudia”-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mukoko Awaangukia Yanga “Sikukusudia”-Michezoni leo

KIUNGO mkabaji wa Yanga, Mukoko Tonombe kupitia ukurasa wake wa Instagram amewaomba radhi mashabiki pamoja na benchi la ufundi kwa kile kilichotokea jana kwenye mchezo wa fainali kati ya @simbasctanzania na @yangasc baada ya kulimwa kadi nyekundu kwa kumchezea rafu nahodha wa Simba John Bocco.

Kupitia Instagram yake ameandika kuwa: “Nachukuwa fursa hii kuomba radhi mashabiki pamoja na viongozi na benchi la ufundi kwa kilicho tokea katika mchezo wa fainali wa Yanga vs Simba. Kwamba sijakusudia kupewa kadi nyekundu ambayo labda ndio ilikuwa sababu ya kupoteza mchezo huo. Naipenda sana team yangu Yanga DAIMA MBELE NYUMA MWIKO💚🧡.

The post Mukoko Awaangukia Yanga “Sikukusudia” appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz