KOCHA MFARANSA WA SIMBA SC, DIDIER GOMES ASEMA ANATAKA KUSHINDA KOMBE LA TFF KESHO AMALIZE MSIMU VIZURI -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KOCHA MFARANSA WA SIMBA SC, DIDIER GOMES ASEMA ANATAKA KUSHINDA KOMBE LA TFF KESHO AMALIZE MSIMU VIZURI -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
KOCHA Mfaransa wa Simba SC, Didier Gomes Da Rosa amesema kwamba anataka kushinda Kombe la Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), maarufu kama Azam Sports Federation Cup (ASFC) kesho Uwanja wa Lake Tanganyika mjini Kigom ili amalize msimu vizuri.
Akizungumza kwenye mkutano na Waandishi wa Habari leo mjini Kigoma kuelekea kwenye mchezo wa fainali dhidi ya watani wa jadi, Yanga SC, Gomes amesema baada ya kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara ni muhimu wakachukua na Kombe la TFF pia. 
“Tunataka kumaliza msimu huu vizuri, tunataka kuwafurahisha mashabiki wetu lakini pia ni muhimu sana kushinda kombe hili ili iwe mara ya pili. Kesho tutakuwa na mchezo wa aina nyingine na nawaamini wachezaji wangu wanataka kushinda,”amesema Gomes.


Kwa upande wake, Nahodha Msaidizi wa Simba SC, Mohamed Hussein ‘Tshabalala’ amesema kwamba anafurahi wamejiandaa vizuri na kilichobaki ni kwenda kufanya kazi.
“Maandalizi yameenda vizuri na sisi kama wachezaji tumejiandaa vizuri. Tunajukumu kubwa sana kwa timu yetu na kufanya vizuri kesho ndio italeta taswira ya ukubwa wa Simba,” amesema Tshabalala. 


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz