Kesi Yake na Yanga, Morrison Aomba Mashabiki Wamuombee-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kesi Yake na Yanga, Morrison Aomba Mashabiki Wamuombee-Michezoni leo

 

Hayawi hayawi sasa yamekuwa, Jaji Patrick Stewart kutoka Uingereza hii leo ataisikiliza kesi ya Mabingwa wa Kihistoria Ligi Kuu Tanzania Bara Young Africans Sports Club dhidi ya mchezaji Bernard Morrison kabla ya kuitolea uamuzi.

 

Mwanasheria wa Yanga, Simon Patrick amesema hawezi kuzungumza chochote hadi kesi hiyo itakaposikilizwa. Morrison kwenye mtandao wake wa kijamii wa Instagram amewataka wafuasi wake kumuombea na waliomtakia kila lakheri ni pamoja na CEO Barbara Gonzalez.

 

Ujumbe wa Bernard Morrison kupitia mtandao wake wa kijamii wa Instagram; ”Even in the abundance of water , the fool will still be thirsty 🀦🏽‍♂️. Wish me well today πŸ’ͺπŸΎπŸ™ akimaanisha kuwa “hata kwenye maji mengi, mjinga huhisi kiu.”

 

Ikumbukwe kuwa, Kesi ya Yanga dhidi ya Morrison katika mahakama ya CAS inasikilizwa leo, hivyo wadau wa soka wapo macho kusikilizia nini kitaamriwa katika shauri hilo ambalo Yanga wanadai Morrison alisajiliwa SImba Sc wakati akiwa na makata halali na Yanga.

The post Kesi Yake na Yanga, Morrison Aomba Mashabiki Wamuombee appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz