ITALIA YAING’OA HISPANIA KWA MATUTA NA KUTINGA FAINALI EURO -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

ITALIA YAING’OA HISPANIA KWA MATUTA NA KUTINGA FAINALI EURO -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 ITALIA imetinga fainali ya Euro 2020 kwa ushindi wa penalti 4-2 baada ya sare ya 1-1 ndani ya dakika 120 dhidi ya Hispania usiku wa Jumanne Uwanja wa Wembley Jijiji London, England.
Nyota wa Juventus, Federico Chiesa alianza kuifungia Italia dakika ya 60 akimalizia pasi ya mshambuliaji mwingine, Ciro Immobile wa Lazio kabla ya mtokea benchi, Alvaro Morata wa Juventus kuisawazishia Hispania dakika ya 80 akimalizia pasi ya kiungo wa RB Leipzig, Daniel Olmo.
Na katika mikwaju ya penalti Olmo na Morata walikosa, huku Gerard Moreno na Thiago Alcantara pekee wakifunga kwa upande wa Hispania, wakati Andrea Belotti, Leonardo Bonucci, Federico Bernardeschi na Jorginho waliifungia Italia baada ya Manuel Locatelli kukosa ya kwanza.
Olmo alipiga juu, ya Morata iliokolewa na kipa Gianluigi Donnarumma, wakati ya Locatelli pia iliokolewa na kipa Simon.
Fainali ya Euro 2020 itachezwa Jumapili na Italia itakutana na mshindi wa mechi ya kesho baina ya England na Denmark.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz