ITALIA WAIZIMA ENGLAND KWA MATUTA WEMBLEY NA KUBEBA TAJI LA EURO 2020-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

ITALIA WAIZIMA ENGLAND KWA MATUTA WEMBLEY NA KUBEBA TAJI LA EURO 2020-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 ITALIA imefanikiwa kutwaa taji la Euro 2020 baada ya ushindi wa penalti 3-2 kufuatia sare ya 1-1 ndani ya dakika 120 usiku huu Uwanja wa Wembley Jijini London.
England walitangulia kwa bao la nyota wa Manchester United, Luke Shaw dakika ya pili tu, kabla ya beki mwenzake, Leonardo Bonucci wa Juventus kuisawazishia Italia dakika ya 67.
Wachezaji wote wa England walioingia mwishoni mwa mchezo kwa ajili ya kupiga penalti walikosa, Marcus Rashford akigongesha mwamba na mkwaju wa Jadon Sancho ukipanguliwa na kipa wa AC Milan, Gianluigi Donnarumma.


Mwingine aliyekosa penalti upande wa England ni beki wa Arsenal, Bukayo Saka ambaye yake pia iliokolewa, wakati kipa  wa Everton, Jordan Pickford alipangua mikwaju ya mshambuliaji wa Torino, Andrea Belotti na kiungo Jorgingo Filho wa Chelsea.
Waliofunga penalti za Italia ni Domenico Berardi wa Sassuolo, Bonucci na Federico Bernardeschi wa Juventus, wakati walioifungia England ni Harry Kane wa Tottenham Hotsour na Harry Maguire wa Manchester United.
Hilo linakuwa taji la pili la Euro kwa Azzuri baada ya awali kulibebea nyumbani mwaka 1968 walipoifunga Yugoslavia 2-0 katika fainali Uwanja wa Olimpico Jijini Roma.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz