Ihefu FC Kuivaa Yanga Kwa Tahadhari-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ihefu FC Kuivaa Yanga Kwa Tahadhari-Michezoni leo

KOCHA wa Ihefu ya mkoani Mbeya, Zuberi Katwila amesema kuwa tayari kikosi chake kipo jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kukabiliana na Yanga SC huku wakiwa na tahadhari kubwa dhidi ya wapinzani wao hao.

 

Ihefu inatarajia kukutana na Yanga kesho kwenye Dimba la Mkapa kwa ajili ya kutafuta pointi tatu zitakazowasaidia kujiweka sehemu nzuri ya kuepuka kushuka daraja.

 

Akizungumza na Championi Jumatano, Katwila alisema kuwa, mchezo huo una umuhimu mkubwa kwa upande wao ili kujihakikishia usalama wa kubaki ligi kuu msimu ujao.

 

“Tumekuja kwa tahadhari ya hali ya juu kwa sababu tunaenda kushinda na timu kubwa na yenye uwezo mkubwa pia kwa hiyo tupo sana katika mchezo huu na tumejipanga vizuri.

 

Wachezaji wote wapo salama kabisa na wote kwa pamoja tumekuja kutafuta pointi tatu zitakazotusaidia kuepuka na hatari ya kushuka daraja,” alisema Katwila.Ihefu hadi sasa imekusanya pointi 35 katika michezo 32 iliyocheza ya ligi Kuu Bara na kupata ushindi katika michezo tisa, wamepoteza 15 na kutoa sare nane.

Stori: Hawa Aboubakhari,Dar es Salaam

The post Ihefu FC Kuivaa Yanga Kwa Tahadhari appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz