TENGENEZA SHEPU (Figure no 8) NA KUWA MWEUPE MWILI MZIMA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

TENGENEZA SHEPU (Figure no 8) NA KUWA MWEUPE MWILI MZIMA


MARKSON B/CO L.T.D ni watengenezaji na wasambazaji wa dawa mbalimbali kama kuongeza MAUMBILE, kuongeza nguvu za kiume, kung'arisha ngozi n.k. Kampuni hii imesajiliwa miaka 21 iliyopita na maelfu ya watu wametumia bidhaa zetu na kupata matokeo mazuri sana kama shuhuda zinavyojieleza ktk kurasa zetu za mitandao ya kijamii. Bidhaa zetu ni salama na zimethibitisha ktk mamlaka husika.

    BAADHI YA BIDHAA NI👇

1.Kutengeneza shepu (Hips,makalio na mapaja) @270,000/=

2.Kuwa mweupe na soft mwili mzima @180,000/=

3.Kupunguza au kuongeza maziwa na kuyasimamisha@180,000/=

4.Kuongeza hamu ya kula, unene na uzito wa mwili @170,000/=

5.Kurefusha na kunenepesha uume 220,000/=

6.Kupunguza tumbo na nyama uzembe @230,000/=

7.Kuondoa mvi milele zisirudi @230,000/=

8.Kuondoa ngozi ya uzee (makunyanzi) @170,000/=

9.Kuongeza nguvu za KIUME na HAMU ya tendo hata kwa wenye kisukari na presha @220,000/=

10.Kushepu miguu (Chupa ya bia) @180,000/=

               TAHADHARI:- Hakikisha ndani ya bidhaa kuna mhuri, risiti na garantii ya matokeo ili kuepuka bidhaa feki mitandaoni.

            Fuatilia huduma na vipindi vyetu ktk mitandao ya kijamii ili kupata ushauri na tiba.

           ***YOU TUBE***
           Markson Beauty

   *GOOGLE/FACE BOOK*
Markson Beauty Products

         ***INSTAGRAM***
      @markson_beauty_pr
      @markson_beauty_pr

    Wasiliana nasi popote ulipo duniani kwa call/whatsapp no (+255)

           0767447444
                     na
           0714335378
  
     FREE DELIVER IN:-
*D'salaam
*Arusha
*Morogoro
*Mwanza
*Moshi
*Katavi

#HipsNaMakalio
#BidhaaTz
#YodiPillsTz
#BotchoTz
#CosmeticsTz
#WeupeBilaDoa
#FashionsTz
        
   MARKSON BEAUTY CO
    #HOUSE OF BEAUTY#

         < WELCOME ALL>


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz