Sure Boy Basi Tena Yanga, Asaini Azam FC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Sure Boy Basi Tena Yanga, Asaini Azam FC-Michezoni leo

KIUNGOmchezeshaji fundi, Salum Aboubakary ‘Sure Boy’ ataendelea kuichezea Azam FC katika misimu mingine miwili baada ya kuongezewa mkataba wa miaka miwili ya kuendelea kukipiga huko.

 

Awali, ilielezwa kuwa kiungo huyo yupo kwenye mipango ya kujiunga na Yanga katika msimu ujao kwa kile kilichodaiwa kugomea kuongeza mkataba Azam.

 

Taarifa ambazo imezipata Championi Ijumaa, kiungo huyo ameongeza mkataba wa miaka miwili kwa siri katika timu yake ya Azam utakaomalizika msimu wa 2023.

 

Mtoa taarifa huyo alisema kuwa wamemuongezea kiungo huyo mkataba kwa makusudi kwa hofu ya kuzidiwa ujanja na baadhi ya klabu kubwa za Simba na Yanga.

 

“Kama kulikuwa kuna timu ilikuwa inavizia saini ya Sure Boy, basi imekula kwao kwani mchezaji huyo ni mali yetu kwa misimu mingine miwili,” alisema mtoa taarifa huyo.Alipotafutwa Ofisa Habari wa Azam, Thabiti Zakaria kuzungumzia hilo alisema: “Mbona mmechelewa kujua taarifa za Sure Boy kuongeza mkataba mpya? Sure ni mali yetu yupo hapa Azam hadi 2023.”

Stori: Wilbert Molandi, Dar es Salaam

The post Sure Boy Basi Tena Yanga, Asaini Azam FC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz