Rapper Conboi Afunguka Kununua Gari Mpya "Tukutane Sheli" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rapper Conboi Afunguka Kununua Gari Mpya "Tukutane Sheli"


 Rapper @iamconboi Amerudi Rasmi Kwenye Ukurasa Wake Wa Instagram Baada Ya Kudukuliwa Kwa Siku Kadhaa Zilizopita, Pamoja Na Hivyo #CONBOI Amesema Pia Acount Yake Ya Youtube Pia Ilidukuliwa Lakini Vyote Kwa Pamoja Sasa Vimerudi. Pamoja Na Vyote Ameshare Good News Zingine Kuwa Amepata Gari Mpya Aina Ya BMW.

Kupitia IG Yake Ameandika......."Yooh Yooh..!! it's been a while coz they hacked My youtube as well as instagram .. but i'm GRATEFUL coz they're all back and i got a new CAR πŸš™ right noowπŸ˜… thanks to GOD ,my FANS and all people who are supporting me kwenye Muziki Wangu



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz