“Nimepitia Wakati Mgumu Sana Baada ya Kuondoka Kings Music” – Killy - EDUSPORTSTZ

Latest


 

“Nimepitia Wakati Mgumu Sana Baada ya Kuondoka Kings Music” – Killy

 


Msanii kutoka lebo ya Konde Music Worldwide Killy, amekiri kupitia wakati mgumu sana baada ya kufanya maamuzi magumu ya kuikacha lebo yake ya zamani Kings Music kwani alihitaji kutumia muda mrefu zaidi ku-adopt mazingira ya lebo na aina ya mtindo wa maisha mapya.

 

'The vocalist master' Killy tayari ameachia kazi yake mpya inatwa Roho.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz