Mbwana Samatta "Watanzania Waliongea Maneno Makali Sana Baada ya Mimi Kuondoka Vila, Sidhani Nikirudi Nitakaa" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mbwana Samatta "Watanzania Waliongea Maneno Makali Sana Baada ya Mimi Kuondoka Vila, Sidhani Nikirudi Nitakaa"


Nahodha wa Timu ya Taifa ya Tanzania Taifa Stars Mbwana Samatta anayecheza Fenerbahce ya Uturuki kwa mkopo akitokea Aston Villa amejibu swali la kama atarejea Aston Villa kutokana na mkataba wake wa mkopo kumalizika.

"Watanzania baada ya kuondoka Villa waliongea maneno makali sana kwa hiyo sijui nikirudi nitakaribishwa au nitafukuzwa nadhani nitarudi lakini sijui kama nitakaa sababu Watanzania wengi waliongea maneno makali huwezi kujua kama watakuwa wamenikasirikia" ——— Samatta.

Samatta aliondoka Aston Villa mwanzo wa msimu baada ya kukaa nao kwa miezi sita licha ya kuwa alisaini mkataba wa miaka minne na nusu. #MillardAyoSPORTS

18m



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz