"Kibenten Wangu Anakuna Nazi" - Tabu Mtingita - EDUSPORTSTZ

Latest


 

"Kibenten Wangu Anakuna Nazi" - Tabu Mtingita

 


Mchekeshaji Tabu Mtingita amesema amemtoa mbali sana mpenzi wake Alex Gitaa na moja ya sifa za mpenzi wake huyo ni kumsadia kukuna nazi awapo nyumbani wakati wanafanya maandalizi ya chakula.


Tabu Mtingita amesema baadhi ya wanawake mitandaoni wanamtaka mpenzi wake Alex kwani anaona ujumbe 'Direct message' anazotumiwa kwenye mtandao wa Instagram.


"Wanamtaka kijana wangu halafu mimi nimemtoa mbali huyu na naziona DM nyingi za kumtaka, mimi ni pisi kali  siwezi kumpiga mume wangu, tunaishi vizuri tunapendana na tunaheshimiana, yupo tofauti amelelewa kwanza anaweza kukuna nazi tangu akiwa mtoto kuosha vyombo na kupika" ameeleza Tabu Mtingita



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz