Kahata Aibukia Azam FC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kahata Aibukia Azam FC-Michezoni leo

NASEMEKANA kuwa jina la kiungo mchezeshaji wa Simba, raia wa Kenya, Francis Kahata, limeingia kwenye rada za Azam FC katika usajili wa msimu ujao.Hiyo ikiwa ni siku chache tangu tetesi zizagae Simba kuwepo katika mipango ya kuachana na kiungo huyo mwenye rasta baada ya mkataba wake kumalizika.

 

Kahata hivi sasa ni mchezaji huru anayeruhusiwa kufanya mazungumzo na klabu nyingine baada ya mkataba wake kumalizika tangu wiki iliyopita huku ikielezwa kurejea nyumbani kwao Kenya.

 

Taarifa ambazo imezipata Championi Ijumaa, jina la kiungo huyo linatajwa kuwepo kwenye orodha ya wachezaji wanaowaniwa na timu hiyo katika msimu ujao.

 

“Azam wamekuwa hawana kiungo mchezeshaji mwenye uwezo wa kuchezesha na kutuliza mashambulizi wakati timu inapozidiwa zaidi ya Sure Boy (Salum Aboubakary).

 

“Hivyo hivi sasa wapo katika mipango ya kumsajili Kahata kwa ajili ya kuiimarisha safu yao ya kiungo katika kuelekea msimu ujao.“Na kingine wanachotaka kumsajili Kahata ni kwa ajili ya michuano ya kimataifa ambayo wana uhakika nayo watashiriki mwakani, hivyo kwa uzoefu wake ataisaidia timu hiyo,” kilisema chanzo hicho.

 

Alipotafutwa Mkuu wa Maudhui ya Simba, Ally Shanty kuzungumzia hilo alisema hana taarifa za Kahata kwani hayupo na timu hivi sasa tangu timu ilipotolewa katika Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

“Kama unavyofahamu Kahata alisajiliwa kwa ajili ya michuano ya kimataifa na siyo Ligi Kuu Bara, hivyo hayupo na timu kwa hivi sasa,” alisema Shanty.

 

Kwa upande wa Ofi sa Habari wa Azam, Thabiti Zakaria alisema: “Masuala ya usajili yote yapo chini ya kocha ambaye yeye ndiye anajua asajili mchezaji gani, hivyo hilo suala halijafi ka mezani kwangu na kama mchezaji akisajiliwa basi ni lazima tutamtangaza, hivyo tusubiri.”

Stori: Wilber Molandi, Dar es Salaam

The post Kahata Aibukia Azam FC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz