KAGERA SUGAR WAICHAPA TANZANIA PRISONS BAO 1-0 KAITABA, JKT NAYO YAILAZA IHEFU SC 2-0 DODOMA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KAGERA SUGAR WAICHAPA TANZANIA PRISONS BAO 1-0 KAITABA, JKT NAYO YAILAZA IHEFU SC 2-0 DODOMA-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
WENYEJI, Kagera Sugar wameichapa Tanzania Prisons bao 1-0 katika mchezo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara jioni ya leo Uwanja wa Kaitaba mjini Bukoba.
Pongezi kwa mfungaji wa bao hilo pekee, kiungo mshambuliaji Yussuf Mhilu dakika ya 44 na kwa ushindi huo, Kagera Sugar wanafikisha pointi 36 baada ya kucheza mechi 31 na kusogea nafasi ya 11 kutka ya 15, wakati Tanzania Priosns inabaki na pointi zake 41 za mechi 31 katika nafasi ya nane.
Nayo JKT Tanzania imeibuka na ushindi wa 2-0 dhidi ya Ihefu SC katika mchezo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara jioni ya leo Uwanja wa Jamhuri Jijini Dodoma.


Mabao ya JKT Tanzania yamefungwa na Jabir Aziz dakika ya nne na Edson Katanga dakika ya nane na kwa ushindi huo wanafikisha pointi 36 baada ya kucheza mechi 31 na kupanda nafasi ya 12 kutoka ya 15, wakati Ihefu SC inashukia nafasi ya 14 kutoka ya 12 ikibaki na pointi zake 34 za mechi 31 sasa.  


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz