"Hanscana sio Level zangu" - Nisher - EDUSPORTSTZ

Latest


 

"Hanscana sio Level zangu" - Nisher

 


Director Nisher amewasifu baadhi ya 'directors' wa video kwa kufanya vitu vyenye ubora kwa sababu ni kitu kizuri, pia amesema hawezi kushindana na Director Hanscana kwa sababu sio level zake.

Nisher amejibu hilo baada ya kuulizwa kuhusu video zinazofanywa na directors wa sasa kwenye soko la muziki kwamba zina viwango gani.

"Washkaji wa sasa hivi wanabidii kwenye video wanaachia vitu vyenye Quality na wana njaa 'which is good' wanajitahidi ila inabidi wajitahidi sana kwa sababu Creativity bado"

"Hanscana mimi hanihusu ila anayenihusu ni Khalfani ambaye ametoka kwenye mikono yangu kwa hiyo sitakiwi kuwa na battle na Hanscana ambaye ametoka k



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz