Darasa "Wasanii Hatupendani Kuna Mmoja Mwenye Lebo Kubwa Aliulizwa Kuhusu Mimi Oman Akasema Mimi Teja" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Darasa "Wasanii Hatupendani Kuna Mmoja Mwenye Lebo Kubwa Aliulizwa Kuhusu Mimi Oman Akasema Mimi Teja"


"Wasanii wa bongo hatupendani, mwaka fulani kuna mmoja wetu ana lebo inaheshimika hapa Bongo, alienda Oman wakamuuliza kwamba yule msanii aloimba 'Maisha na Muziki' tunampataje? Akawajibu huyo ni teja msihangaike naye, nikajua, niliambiwa na mwenzake waliyetengana juzi juzi...." amesema Darasa.

Je, unadhani msanii mlengwa na aliyemtonya Darasa watakuwa ni nani?


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz