DAMU YA TANZANIA, YUSSUF POULSEN AIPELEKA DENMARK 16 BORA EURO 2020-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

DAMU YA TANZANIA, YUSSUF POULSEN AIPELEKA DENMARK 16 BORA EURO 2020-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
MSHAMBULIAJI mwenye asili ya Tanzania, Yussuf Poulsen jana amefunga bao Denmark ikiibuka na ushindi wa 4-1 dhidi ya Urusi katika mchezo wa Kundi B jana Uwanja wa Parken Jijini Copenhagen na kutinga Hatua ya 16 Bora Euro 2020.
Yussuf Poulsen alifunga bao lake dakika ya 59, wakati mabao mengine ya Denmark yamefungwa na Mikkel Damsgaard dakika ya 38, Andreas Christensen dakika ya 79 na Joakim Mæhle dakika ya 82 na bao pekee la urusi lilifungwa kwa penalti na Artem Dzyuba dakika ya 70.
Mechi nyingine ya kundi hilo, Ubelgiji iliichapa Finland 2-0, mabao ya Lukáš. Hrádecký aliyejifunga dakika ya 74 na Romelu Lukaku dakika ya 81 Uwanja wa Saint-Petersburg Jijini St. Petersburg nchini Urusi.


Ubelgiji imeongoza kundi kwa pointi zake tisa, ikifuatiwa na Denmark yenye pointi tatu na zote zinafuzu 16 Bora zikizipiku Finland na Urusi zilizomaliza na pointi tatu pia kila mlja, lakini zimediwa wastani wa mabao. 




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz