Buchosa Yafanya Maajabu UMITASHUMTA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Buchosa Yafanya Maajabu UMITASHUMTA-Michezoni leo

HALMASHAURI ya Buchosa, Mkoa wa Mwanza imefanikiwa kushika nafasi ya pili katika mashindano ya michezo shule za msingi ngazi ya mkoa yaliyoshirikisha halmashauri saba zinazounda mkoa huo.

Halmashauri hizo ni Nyamagana, llemela, Magu, Kwimba, Buchosa, Sengerema na Misungwi zilizoshirikisha jumla ya wanafunzi wanamichezo 800.

Halmashauri ya Buchosa imeshika nafasi ya pili kwa ushindi wa jumla kwa kupata makombe nane katika michezo yote iliyoshiriki huku kinara wa michezo hiyo ikiwa ni Halmashauri ya Magu iliyobeba makombe 12 kwenye mashindano hayo.

Aidha, halmashauri ya Buchosa imetoa wanafunzi 12 wanamichezo katika michezo mbalimbali kuunda timu ya mkoa wa Mwanza ambayo itakuwa na jumla ya wanamichezo 100 watakaoshiriki mashindano ya UMITASHUMTA kitaifa yatakayofanyika mkoani Mbeya mwaka huu.

Mbunge wa Jimbo la Buchosa, Mhe. Eric Shigongo anawatakia kila laheri vijana wa Buchosa waliofanikiwa kuchaguliwa kuunda timu ya UMITASHUMTA mkoa wa Mwanza na timu yote ya mkoa huo, wakapambane Kitaifa na kupata mataji mengi zaidi.

NA IDD MUMBA

The post Buchosa Yafanya Maajabu UMITASHUMTA appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz