Biashara Yatamba Kuipiga Yanga FA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Biashara Yatamba Kuipiga Yanga FA-Michezoni leo

KOCHA Msaidizi wa Biashara United, Marwa Chamberi, amesema kuwa mchezo wa michuano ya Kombe la Shirikisho la Azam Sports (ASFC) dhidi ya Yanga utakuwa mzuri kwao na watapambana ili kupata matokeo na kutinga kwenye hatua ya fainali.

 

Timu hizo zinakutana kwenye hatua ya nusu fainali ya ASFC katika Uwanja wa Ali Hassan Mwinyi uliopo mkoani Tabora.

 

Akizungumza na Championi Ijumaa, Marwa alisema: “Maandalizi yako vizuri, tunapambana ili kuweza kupata matokeo mazuri kwenye mchezo dhidi ya Yanga.

Wachezaji wanajua umuhimu wa mechi yenyewe kuwa ni ya mtoano na sio ligi kwamba unatafuta pointi, kwa hiyo ni umakini unahitajika ili kuingia fainali na tunapaswa kushinda mchezo huo na utakuwa mzuri kwetu na hautakuwa mwepesi pia.

 

“Kwa upande wa bonasi sisi tunatambua kwamba hii ni kazi yetu wala sio kibarua cha ziada, ni majukumu tu ya kawaida na kila mchezaji anautumikia mkataba wake, hivyo cha msingi ni kuwa kila mechi tunaposhinda kuna posho ya ushindi.”

Stori: Na Ibrahim Mussa na Marco MzumbeDar es Salaam

The post Biashara Yatamba Kuipiga Yanga FA appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz