Yanga Zenji Watamba Kuimaliza Simba Leo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Yanga Zenji Watamba Kuimaliza Simba Leo-Michezoni leo

MASHABIKI wa Yanga wamesema kitakachotokea leo Jumamosi Uwanja wa Mkapa, Dar, kitaweka historia kwa timu ya Simba, hivyo wale ambao wana mioyo dhaifu ni vyema watulie majumbani mwao.

 

Simba watakuwa wenyeji wa Yanga leo Jumamosi kwenye Uwanja wa Mkapa, Dar katika mchezo wa mzunguko wa pili wa Ligi Kuu Bara.

 

Wakizungumza kwa nyakati tofauti, mashabiki sugu wa Yanga, Abdullah Kombo kutokea Mtaa wa Amani na Ali Mohammed kutokea Mtaa wa Tomondo hapa Mkoa wa Mjini Unguja, walisema kikosi chao kesho kitaweka historia jijini Dar es Salaam hata nje ya Dar es Salaam kwani uwezo mkubwa wa kushinda mchezo huo wanao.

 

Walisema mpira ni dakika 90 ila kwao wao dakika 90 zitamalizika wakiwa washindi, hivyo ikiwa kuna shabiki wa Simba mwenye presha au tatizo la moyo, bora abakie nyumbani kwake ili kuepuka mshtuko wa mabao ya uwanjani.

 

Kwa upande wa shabiki wa Simba, Ally Suba kutokea Mtaa wa Mtoni Kidatu, alisema hawatishwi kwa maneno au kwa majina makubwa, hivyo wao hawana hofu na mchezo wao dhidi ya mahasimu wao.

 

“Niseme tu hatuna hofu na hii mechi kwani ushindi upo tu bila shaka, hivyo nadhani tuache vidomo-domo na tusubiri dakika 90, tutajua nani teja wa timu hizi mbili,” alisema.

Stori na Kazija Thabit

The post Yanga Zenji Watamba Kuimaliza Simba Leo appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz