Rapa Maarifa Atuma Ujumbe Kwa BILL Gates Amuozesha Dada Yake Baada ya Ndoa Kuvunjika - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rapa Maarifa Atuma Ujumbe Kwa BILL Gates Amuozesha Dada Yake Baada ya Ndoa Kuvunjika


Msanii wa Hip Hop Tanzania 🇹🇿 @maarifathebigthinker ameingia kwenye headlines baada ya kuonesha DMs alizomtumia bilionea Bill Gates kwenye ukurasa wake wa instagram


Haya yote yanakuja baada ya bilionea huyu kuripotiwa kuachana na mke wake Melinda Gates na hivyo kutaka kumuozesha dada yake kwa tajiri huyu


@maarifabigthinker Amesisitiza Kuwa Dada yake ni Mzuri sana, Yupo Single lakini pia ameeleza namna walivyo na Kipato cha Chini


Unahisi ni Watu Wangapi ambao wanaisubiri Bahati Kama Hii Katika Mahusiano ?





Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz