Nani Kufuzu Hatua Ya Fainali Kunako Ligi Ya Uefa Na Europa?-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nani Kufuzu Hatua Ya Fainali Kunako Ligi Ya Uefa Na Europa?-Michezoni leo

Baada ya kutifuana kwenye michezo ya awali, mzunguko wa pili wa hatua ya nusu fainali ya Ligi ya Uefa na Europa kuendelea wiki hii. Pata shika, nguo kuchanika ndani ya dakika 90.

 

Jumanne hii, Manchester City kuwaalika PSG katika dimba la Etihad Stadium. Pep Guardiola ameshaweka rekodi ya kuifikisha City hatua ya nusu fainali ya Ligi ya Mabingwa kwa mara ya kwanza, matokeo ya 2-1 akiwa ugenini yatamvusha kwenda hatua ya fainali?

Meridianbet tumekuwekea Odds ya 1.76 kwa City.

 

Jumatano, Chelsea watawaalika Real Madrid pale Stamford Bridge. Thomas Tuchel alisema katika mahojiano yake ya kwanza baada ya kutua The Blues “Kombe pekee nitakaloweza kupambania msimu huu ni Ligi ya Mabingwa na FA”, kwenye FA amefuzu hatua ya fainali, vipi Ligi ya Mabingwa? Zidane nae anapambania kutetea taji la LaLiga sambamba na kutwaa ubingwa wa Uefa, hapatoshi! Unaweza kuifuata Odds ya 2.30 kwa Chelsea kupitia Meridianbet.

 

Alhamisi hii kutakuwa na vita ya aina yake pale jijini Rome, Italia. AS Roma kuwaalika Manchester United. United ni kama ameshaweka mguu mmoja kwenye fainali baada ya kushinda 6-2 kwenye mchezo wa kwanza, Roma wataweza kupindua matokeo? Hili ni kombe pekee United wanaweza kubeba msimu huu, vita itaanza upya!!

Meridianbet tumekuwekea Odds ya 1.96 kwa United.

 

Arsenal kuwaalika Villareal pale Emirate Stadium. Unai Emery aliwaadhibu vijana wake wa zamani kwa magoli 2-1. Watakamilisha safari yao ya kuelekea fainali ya Europa msimu huu au Arteta atapindua meza na vijana wake kuchomoa betri? Meridianbet tumekusogezea Odds ya 1.91 kwa Arsenal. Karibu kwenye familia ya mabingwa!

The post Nani Kufuzu Hatua Ya Fainali Kunako Ligi Ya Uefa Na Europa? appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz