Mtangazaji Casto Dickson aacha kazi Clouds - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mtangazaji Casto Dickson aacha kazi Clouds




Mtangazaji Casto Dickson ametangaza rasmi kuacha kazi katika kituo cha Clouds Media. Mtangazaji huyo aliyekuwa anafanya kipindi cha Siz kitaa, amewahi kutajwa kuwa moja kati ya watangazaji bora wa vipindi vya burudani nchini.
Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Casto ama Mwananchi kama ambavyo anapenda kujiita, ame-share taaarifa hiyo ya kuacha kazi sambamba na kuomba kuanzia sasa biashara yoyote inayojihusisha na jina lake ipuuzwe.

Pia awataka mashabiki wake wamuunge mkono atakapoelekea.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz