MKE WA MUGABE AITWA MAHAKAMANI KWA KUMZIKA MUMEWE KINYUME NA MILA ZA ZVIMBA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MKE WA MUGABE AITWA MAHAKAMANI KWA KUMZIKA MUMEWE KINYUME NA MILA ZA ZVIMBA

 


Mahakama ya Kimila Nchini Zimbabwe imemtaka Grace Mugabe kufika Mahakamani hapo kwa tuhuma za kufanya mazishi yasiyofaa kwa Hayati Rais Robert Mugabe


Grace Mugabe anatuhumiwa kwenda kinyume na Utamaduni wa Jamii yao kwa kumzika Mume wake katika Boma la Familia badala ya kumzika sehemu iliyochaguliwa na Jamaa zake


Waraka kutoka kwa Chifu Zvimba umesema Grace anatakiwa kuufukua mwili wa Hayati Mugabe ili uzikwe tena kulingana na utamaduni wa Watu wa Zvimba. Pia, ameagizwa kulipa faini ya Ng’ombe na Mbuzi kwa kukiuka utamaduni




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz