MASHABIKI WA MAN UNITED WAVAMIA OLD TRAFFORD KUVUNJA MECHI DHIDI YA LIVERPOOL-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

MASHABIKI WA MAN UNITED WAVAMIA OLD TRAFFORD KUVUNJA MECHI DHIDI YA LIVERPOOL-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 MAMIA ya mashabiki wa Manchester United wamevamia Uwanja wa
Old Trafford hadi kwente eneo la kuchezea mechi na kusababisha mechi ya Ligi Kuu ya England baina ya timu yao na Liverpool kuahirishwa wakishinikiza wamiliki wa klabu yao, Wamarekani, familia ya Glazer waondoke.
Kikundi kingine cha mashabiki kilivamia hoteli ya Lowry ambako timu huweka kambi na kifanya fujo pamoja na kuzuia basi la wachezaji, kabla ya kudhibitiwa na Polisi.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.