Kumbe Sanchi Hakubadili Dini Sababu ya Mwanaume - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kumbe Sanchi Hakubadili Dini Sababu ya Mwanaume




MREMBO mwenye figa matata Bongo, Jane Rimoy ‘Sanchi’ ambaye kwa sasa anaitwa Surraiya baada ya kubadili dini ya kikristo na kuwa muislamu, amekanusha tetesi za yeye kubadili dini kwa sababu ya mwanaume.

Akizungumza na MIKITO NUSUNUSU, mwanadada huyo alisema kuwa watu wengi wanasema aliamua kuingia kwenye dini ya kiislamu ili aolewe wakati sio kweli kwani aliamua kufanya hivyo kwa sababu yeye mwenyewe alipenda.

“Mimi sijaolewa na wala sikubadili dini ili niolewe, bali niliamua kufanya hivi kwa sababu napenda dini ya kiislamu lakini pia nilitaka kuachana na mambo ya kidunia ili mwisho wa siku nije kuwa mfano hata kwa watu wengine wanaonifuatilia na sio vinginevyo,”


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz