Harmonize Arusha 'Dongo' Kwa Janjaro ‘Ukifika Lazima Upimwe’ - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Harmonize Arusha 'Dongo' Kwa Janjaro ‘Ukifika Lazima Upimwe’

 


 
‘Ukifika lazima upimwe’ hii ni kauli aliyoitoa Harmonize akiwa uwanja wa ndege wa Mwl. Julius Nyerere leo akitokea Nigeria na wasanii wenzake wa Konde Gang.


Pichani wasanii Harmonize kushoto na Janjaro kulia

Kauli hiyo inatafsiriwa kama dongo kwa Rapper Dogo Janja baada ya wiki iliyopita kugoma kufanyiwa vipimo vya COVID-19 akiwa uwanja wa ndege Dar es Salaam alipowasili toka Afrika Kusini.

 
Kupitia vipande vya video ambavyo ameviweka kwenye insta story yake, Harmonize pamoja na wenzie wamesikika wakisema kwamba majibu yao yapo negative wakiwa na maana kuwa hawana Corona.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz