Haji Manara: Nitakuwa Rais wa Fifa-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Haji Manara: Nitakuwa Rais wa Fifa-Michezoni leo

MKUU wa Idara ya Habari na Mawasiliano wa Klabu ya Simba, Haji Sunday Manara, amesema kuwa kama akiamua anaweza kuwa hata Rais wa Shirikisho la Soka la Kimatafa (Fifa).

 

Manara amefunguka kuwa kama ameweza kuhimili kuwa kiongozi wa Simba kwenye nchi ambayo ipo pia na timu ya Yanga na presha za soka la Tanzania, basi hicho ni kipimo tosha kuwa anaweza kuwa Rais wa Fifa bila shida.

 

Akizungumza na Championi Ijumaa, Manara alisema anaweza kuwa Rais wa Fifa kwa sababu kule hawana presha na ujanjaujanja, wanazingatia weledi, jambo ambalo yeye analimudu na hata ikitokea kuwa kuna presha halitakuwa jambo geni kwa kuwa ameishi kwenye siasa za Simba na Yanga kwa miaka mingi.

 

“Mimi naweza kuwa hata Rais wa Fifa na nikaongoza vema, unajua kuwa kiongozi wa Simba au Yanga kwa muda mrefu siyo jambo ndogo, kuna presha na siasa za kila aina ambazo lazima uwe ngangari kweli.

 

“Sasa kule Fifa hakuna ujanjaujanja wala presha kama za hapa, kwa hiyo naweza kuliongoza lile shirikisho kwa namna zote, kiweledi hata kisiasa kama za hapa kwetu,” alisema Manara.

STORI: ISSA LIPONDA, Dar es Salaam

The post Haji Manara: Nitakuwa Rais wa Fifa appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz