DODOMA JIJI FC YATINGA ROBO FAINALI KOMBE LA TFF BAADA YA KUICHAPA KMC LEO UWANJA WA JAMHURI-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

DODOMA JIJI FC YATINGA ROBO FAINALI KOMBE LA TFF BAADA YA KUICHAPA KMC LEO UWANJA WA JAMHURI-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
TIMU ya Dodoma Jiji FC imefanikiwa kutinga Robo Fainali ya Kombe la Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) baada ya ushindi wa 2-0 dhidi ya KMC jioni ya leo Uwanja wa Jamhuri Jijini Dodoma.
Mabao ya Dodoma Jiji FC yamefungwa Seif Abdallah Karihe dakika ya 19 na Dickson Ambundo dakika ya 41 na sasa inaungana na Rhino Rangers ya Tabora, Biashara United ya Mara, Mwadui FC ya Shinyanga, Azam FC na Yanga za Dar es Salaam kutinga Nane Bora.
Mchezo mwingine wa ASFC unaendelea hivi sasa Uwanja wa Benjamin Mkapa Jijini Dar es Salaam baina ya wenyeji na mabingwa watetezi, Simba SC na Kagera Sugar ya Bukoba.
Hatua ya 16 Bora itakamilishwa kesho kwa mchezo kati ya wenyeji, JKT Tanzania na Namungo FC Uwanja wa Jamhuri Jijini Dodoma.

 


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.