Bocco Awatumia Ujumbe Mzito Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Bocco Awatumia Ujumbe Mzito Yanga-Michezoni leo

NAHODHA wa Simba, John Bocco, amefunguka kuwa wanakwenda kupata ushindi mnono mbele ya watani zao, Yanga, watakapokutana Mei 8, 2021 Uwanja wa Mkapa.

Bocco alisema anafahamu kuwa mchezo huo hautakuwa rahisi kwao lakini kwa namna ambavyo wanajiamini na kutaka alama tatu kwenye mchezo huo, haoni nafasi ya Yanga kuchomoka.

Akizungumza na Championi Jumatatu, Bocco alisema anajua mchezo huo utakuwa mgumu kwa kuwa Yanga walianza msimu vizuri na hata sasa, bado wanacheza vizuri lakini wao wana wachezaji bora na watajipanga ili kuhakikisha wanatoka na ushindi kwenye mchezo huo.

“Mchezo utakuwa mgumu na wala siyo rahisi kama ambavyo watu wanafikiria, Yanga wanacheza vizuri tangu mwanzo wa msimu, lakini sisi tuna wachezaji bora na tutajipanga na kuondoka na alama tatu.

“Niwaombe mashabiki waendelee kutusapoti na waje kwa wingi siku hiyo uwanjani kwani hatutawaangusha,” alisema Bocco.

 

ISSA LIPONDA,

Dar es Salaam

The post Bocco Awatumia Ujumbe Mzito Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.