Baada ya Kufungiwa, Asukile Afunguka-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Baada ya Kufungiwa, Asukile Afunguka-Michezoni leo

 

NAHODHA wa kikosi cha Tanzania Prisons, Benjamin Asukile amefunguka kuwa hana pingamizi na maamuzi ya kamati ya mashindano ya kufungiwa michezo mitano na faini ya Shilingi 500,000 kufuatia kukutwa na hatia ya kutoa shutuma dhidi ya Yanga.

 

Jumanne wiki hii Kamati ya Mashindano ya TFF ilimpa adhabu ya kumfungia Asukile michezo mitano na faini hiyo kwa kukutwa na hatia ya kutoa kauli za udhalilishaji dhidi ya Yanga, wachezaji wa kimataifa wa Yanga, shirikisho na mwamuzi.

 

Asukile alitoa kauli hizo mara baada ya mchezo wa Hatua ya 16 Bora ya Kombe la Shirikisho ambapo Yanga walishinda bao 1-0.

 

Beki huyo kaliambia gazeti hili kuwa: “Nimepata taarifa za adhabu yangu kutoka kamati ya mashindano ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), na wala sina pingamizi na maamuzi yao.

 

“Kikubwa ninachoweza kusema ni kuwa bado nasisitiza hizi sheria na kanuni za soka ni kwa ajili ya timu zote, hivyo zizingatiwe kwa ukamilifu kwa kuwa kunapotokea mapungufu ndivyo sintofahamu hutokea.”

Stori: Joel Thomas,Dar es Salaam

The post Baada ya Kufungiwa, Asukile Afunguka appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz