Yanga SC: Tutakimbiza KMC Dakika zote 90-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Yanga SC: Tutakimbiza KMC Dakika zote 90-Michezoni leo

KAIMU Kocha Mkuu wa Yanga, Juma Mwambusi, amesema kwa mwendo wa mazoezi wanayofanya wachezaji wake, anaamini kwamba kwenye mechi za ushindani watakuwa na kazi ya kukimbiza wapinzani wao dakika zote 90.

 

Yanga inaongoza ligi ikiwa na pointi 50 baada ya kucheza mechi 23, mchezo wake unaofuata kwenye ligi ni dhidi ya KMC unaotarajiwa kuchezwa Uwanja wa Mkapa, Dar, Jumamosi hii.

 

Akizungumza na Spoti Xtra, Mwambusi alisema mazoezi ambayo wanafanya vijana wake ni program maalum ambayo inaandaliwa kila siku na anamini inawajenga katika hali ya kujiamini.

“Kwenye mechi za ushindani ninaamini kwamba vijana watakimbiza dakika zote 90 kwa kucheza mpira bila kuchoka kwani mazoezi ambayo tunayafanya yanafuata kanuni zote za mchezo.

 

“Ikiwa vijana wanafanya mazoezi kwa muda wa zaidi ya dakika 90, ina maana kwamba watakuwa na uwezo wa kumudu muda kamili wa mechi, bado kuna mambo ya kuyafanyia kazi na tunaamini kwamba tutafanya vizuri,” alisema Mwambusi.

STORI: LUNYAMADZO MLYUKA, Dar es Salaam

The post Yanga SC: Tutakimbiza KMC Dakika zote 90 appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.