Vigogo Wakubaliana Kuanzisha Ligi Mpya ‘European Super League’-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Vigogo Wakubaliana Kuanzisha Ligi Mpya ‘European Super League’-Michezoni leo

Klabu kumi na mbili zinazoongoza za mpira wa miguu Ulaya zimekutana na kutangaza wamekubali kuanzisha mashindano mapya ya katikati ya wiki, Super League, inayosimamiwa na Klabu zake za Uanzilishi,” ilisema taarifa hiyo.

 

 

Vilabu vilivyokubali mpaka sasa ni AC Milan, Arsenal FC, Atlético de Madrid, Chelsea FC, FC Barcelona, FC Internazionale Milano, Juventus FC, Liverpool FC, Manchester City, Manchester United, Real Madrid CF na Tottenham huku vilabu vitatu vikitarajiwa kuongezeka.

 

 

PSG, Bayern na Borrusia Dortmund wamekataa kujiunga katika Ligi hiyo.

 

 

Muundo wa mashindano

Klabu 20 zitashiriki huku Vilabu 15 vya Uanzilishi vitashiriki kila mwaka na utaratibu wa kufuzu kwa timu zingine tano kufuzu kila mwaka kulingana na mafanikio katika msimu uliopita.

 

 

Ratiba za katikati ya wiki na vilabu vyote vinavyoshiriki vitaendelea kushindana katika ligi zao za kitaifa, kuhifadhi kalenda ya jadi ya mechi ya nyumbani ambayo inabaki kuwa kiini cha mchezo wa kilabu.

 

 

Ligi itaanza Agosti na vilabu vitashiriki katika makundi mawili ya timu 10, wakicheza mechi za nyumbani na ugenini, na tatu za juu katika kila kundi zinafuzu moja kwa moja kwenda robo fainali. Timu zinazomaliza nne na tano zitashindana katika mchujo wa mechi mbili kwa nafasi zilizobaki za robo fainali.

 

 

Zitachezwa mechi mbili za mtoano katika robo fainali mwishoni mwa mwezi Mei, ambapo mechi hizo zitachezwa katika uwanja mmoja usio wa mwenyeji wa timu hizo. LIgi hii imepingwa vikali na Shirikisho la Soka barani Ulaya (UEFA), Ligi kuu Uingereza pamoja na Shirikisho la vilabu Ulaya ( ECA).

The post Vigogo Wakubaliana Kuanzisha Ligi Mpya ‘European Super League’ appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.