Shamsa Ford Amchana Tena Rose Ndauka ‘Kuimba Hujui Dada, Sauti Kama Umemeza Jiwe la Moto’ Kurap Muachie Rosa Ree - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Shamsa Ford Amchana Tena Rose Ndauka ‘Kuimba Hujui Dada, Sauti Kama Umemeza Jiwe la Moto’ Kurap Muachie Rosa Ree



Ameandika Haya Shamsa ford Kumponda Rose Ndauka:

Bora ukweli unaouma kuliko uongo unaokufurahisha. Nipige vijembe,kasirika lakini kuimba hujui dada .Yaani sauti kama umemeza jiwe la moto jamani .Ww baki kwenye bongo movie tu huko kwenye kuimba waachie kina Nandy,maua ,zuchu.Na hipop muachie Rosa Ree.Maana nyimbo yako hata hipop yenyewe imeshangaa🤣🤣Nasikia umetoa nyimbo nyingine inaitwa SNITCH🤣🤣 .Dada mkavu ww na press ukaita kuzindua nyimbo hata uoga 🤣🤣.Poleni waandishi wa habari mnatubeba sana maana kuvumilia ile nyimbo inahitaji HEKIMA .Kwenye kikoba pia kumbuka mdogo wako anadaiwa si umlipie. mm na ww wote tuna njaa


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz