Shabiki: Bao la nchimbi Unaombea Mkopo Benki – Video-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Shabiki: Bao la nchimbi Unaombea Mkopo Benki – Video-Michezoni leo

NI Mtanange wa ligi kuu Tanzania bara umechezwa jana Aprili 20, kati ya Yanga SC vs Gwambina FC, katika uwanja wa Mkapa Jijini Dar.

Dakika 90 za mtanange huo zimemalizika kwa Yanga kuwashushia Gwambina kichapo cha mabao
(3 – 1) yaliyowekwa kimiani na Ditram Nchimbi, Bakari Mwamnyeto na Saido Ntibazonkiza.

The post Shabiki: Bao la nchimbi Unaombea Mkopo Benki – Video appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.