Roma Mkatoliki Akumbuka Mateso Aliyopata Baada ya Kutekwa "Kwa Mapenzi ya Mungu Tuko Hai Wengi Wametangulia" - EDUSPORTSTZ

Latest

Roma Mkatoliki Akumbuka Mateso Aliyopata Baada ya Kutekwa "Kwa Mapenzi ya Mungu Tuko Hai Wengi Wametangulia"


Roma Ameandika Haya:


SIKU KAMA YA LEO #APRIL_7

NI MIAKA MINNE SASA IMEPITA.

#SITAISAHAU SIKU HII!!

WENGI WAMESHATANGULIA MBELE YA HAKI NA TUMEWAZIKA, KWA MAPENZI YAKE MUNGU TUKO HAI MPAKA WAKATI HUU!!

#ZABURI_73:14......

Maana mchana kutwa nimepigwa, Na kuadhibiwa kila asubuhi.

Kama ningalisema, Nitasimulia kama hayo, Kumbe! Ningaliwadanganya kizazi cha wana wako.

-Nami nalifikiri jinsi ya kufahamu hayo, Ikawa taabu machoni pangu!

-Hata nilipoingia katika patakatifu pa Mungu, Nikautafakari mwisho Wao!

-Hakika Wewe huwaweka penye utelezi, Huwaangusha mpaka palipoharibika.

-Namna gani wamekuwa ukiwa mara! Wametokomea na kutoweshwa kwa utisho.

-Eee Bwana, kama ndoto wakati wa kuamka, Uondokapo utaidharau sanamu yao.

MUNGU ANAZO SABABU ZAKE ZA KUTUWEKA HAI MPAKA SASA



No comments:

Post a Comment