Rais wa Marekani, JOE BIDEN akimpigia magoti ya kuomba msamaha mtoto wa GEORGE FLOYD - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rais wa Marekani, JOE BIDEN akimpigia magoti ya kuomba msamaha mtoto wa GEORGE FLOYD


Rais wa Marekani, JOE BIDEN akimpigia magoti ya kuomba msamaha mtoto wa GEORGE FLOYD kutokana na kile kifo cha kikatili kilichompata baba yake.

George Floyd aliuliwa na polisi wa Marekani  kwa kukandamizwa na Goti shingoni hali iliyolaaniwa duniani kote na ilizua vurugu na maandamano Marekani kote, mwaka jana.  


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz