POLISI TANZANIA YAICHAPA NAMUNGO FC 2-1 MOSHI, IHEFU NAYO YAWALAMBA MBEYA CITY 1-0 UBARUKU-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

POLISI TANZANIA YAICHAPA NAMUNGO FC 2-1 MOSHI, IHEFU NAYO YAWALAMBA MBEYA CITY 1-0 UBARUKU-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 

TIMU ya Polisi Tanzania imeichapa Namungo FC mabao 2-1 katika mchezo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara jioni ya leo Uwanja wa Ushirika mjini Moshi mkoani Kilimanjaro.
Mabao ya Polisi Tanzania leo yamefungwa na Kassim Haruna dakika ya saba na Gerald Mathias dakika ya 19, wakati la Namungo limefungwa na Freddy Tangalo dakika ya 57.
Kwa ushindi huo, Polisi Tanzania inafikisha pointi 34 baada ya kucheza mechi 25 na kusogea nafasi ya saba, wakati Namungo inabaki na pointi zake 28 za mechi 20 sasa katika nafasi ya 12.
Mechi nyingine ya Ligi Kuu leo, Ihefu SC imeichapa Mbeya City 1-0, bao pekee la Andrew Simchimba dakika ya 74 Uwanja wa Highland Estate, Ubaruku, Mbarali, Mbeya.
Ihefu SC inafikisha pointi 24 baada ya kucheza mechi 26 na kupanda kwa nafasi moja hadi ya 16, ikiizidi pointi tatu Mbeya City ambayo ina mechi moja mkononi.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz