Mvua yapiga Dar, Mamlaka ya hali ya hewa yaonya - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mvua yapiga Dar, Mamlaka ya hali ya hewa yaonya




Mamlaka ya Hali ya Hewa nchini imetoa angalizo la mvua kubwa kunyesha katika baadhi ya maeneo ya mikoa ya Lindi, Morogoro, Pwani (ikihushishwa visiwa vya Mafia), Dar es Salaam na Tanga pamoja na visiwa vya Unguja na Pemba.



Mamlaka hiyo pia imetoa angalizo la upepo mkali kupiga unaofikia kilomita 40 kwa saa  katika baadhi ya maeneo ikiwepo Dar es Salaam, Lindi, Mtwara, Pwani.

Hata hivyo mvua imeendelea kunyesha asubuhi ya leo katika baadhi ya maeneo ya jiji la Dar es Salaam na kisababisha adha kwa baadhi ya watembea kwa miguu na wale wa vyombo vya moto.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz