Mnalinganisha Magufuli na Samia, hawa watu ni kitu kimoja – Rais Samia Suluhu - EDUSPORTSTZ

Latest

Mnalinganisha Magufuli na Samia, hawa watu ni kitu kimoja – Rais Samia Suluhu

 
“Inasikitisha sana kuona watu wanapiga ngoma mitandaoni lakini inachezwa bungeni, mnalinganisha Magufuli na Samia hawa watu ni kitu kimoja,” Rais Samia Suluhu Hassan akizungumza katika Maombi ya kuombea Taifa na kumshukuru Mungu kwa maisha ya Hayati Dkt. John Pombe Magufuli.
 


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.