Manchester City Yaichapa PSG 2-1 Nusu Fainali UEFA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Manchester City Yaichapa PSG 2-1 Nusu Fainali UEFA-Michezoni leo

MANCHESTER City imeibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya PSG katika mchezo wa kwanza wa nusu fainali ya kwanza ya UEFA Champions League.

 

Ni Marquinhos wa PSG alipachika bao pekee kwa timu hiyo inayonolewa na Mauricio Pochettino lilidumu mpaka muda wa mapumziko.

 

Vijana wa Pep Guardiola warirejea kipindi cha pili kwa kasi na dakika ya 61 Kevin de Bruyne alipachika bao la kuweka mzani sawa kisha Riyad Mahrez alimaliza kazi dakika ya 71 kwa pigo huru na kuwapa mzigo PSG kusaka ushindi katika mchezo wa marudio unaotarajiwa kuchezwa Mei 4 Uwanja wa City of Manchester.

Idrissa Gueye wa PSG dakika ya 77 alionyeshwa kadi nyekundu ya moja kwa moja baada ya kumchezea faulo IIkay Gundogan na kuwafanya vijana wa Pochettino ndani ya Uwanja wa Parc des Princes kuwa pungufu ndani ya uwanja.

 

Pochettino amesema kuwa wachezaji wake walishindwa kuumudu mchezo huo kwa kuwa walicheza bila nguvu katika kutafuta matokeo na hata walipokuwa na mpira hawakuonyesha jitihada.

 

“Nadhani kwamba wachezaji walishindwa kuwa na nidhamu jambo ambalo lilifanya tukapoteza mchezo wetu, pia hata pale ambapo walikuwa wakipata mpira umiliki wao ulikuwa hauna nguvu kubwa.

 

“Manchester City wameweza kuwa na nidamu na kuonyesha utofauti, nadhani kuna jambo ambalo linapaswa kufanyiwa kazi kwa ajili ya wakati ujao,” .

The post Manchester City Yaichapa PSG 2-1 Nusu Fainali UEFA appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz