Mambosasa 'Kajala na Paula Tumewaachia Kwa Dhamana' - EDUSPORTSTZ

Latest

Mambosasa 'Kajala na Paula Tumewaachia Kwa Dhamana'


Wametoka kwa Dhamana πŸ‘πŸΏπŸ˜°
.
TAARIFA ZA KUKAMATWA KWAO ZILIANZA KUSAMBAA MITANDAONI JANA NA LEO MAMBOSASA AMETHIBITISHA NA KUFAFANUA KUWA WALIKAMATWA USIKU WA KUAMKIA JANA NA KUHOJIWA LAKINI WALIACHIWA KWA DHAMANA SIKU HIYO SAA 1 USIKU.
KAMANDA HUYO AMEYATAJA MAKOSA WANAYOTUHUMIWA NAYO NI KUSAMBAZA PICHA ZA UTUPU MITANDAONI ZINAZODAIWA KUWA ZA HARMONIZE NA MSANII HUYO NDIYE MLALAMIKAJI.

“NI KWELI TULIWAKAMATA KAJALA NA PAULA TUKAWAHOJI BAADA YA MLALAMIKAJI HARMONIZE KULETA MALALAMIKO KITUONI LAKINI TAYARI TUMESHAWAACHIA KWA DHAMANA,” AMESEMA KAMANDA MAMBOSASA.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.