Kuota Ndoto Mbalimbali Usiku Siyo Jambo Zuri Nimegundua leo - Soma kwa makini - EDUSPORTSTZ

Latest

Kuota Ndoto Mbalimbali Usiku Siyo Jambo Zuri Nimegundua leo - Soma kwa makini

Kuota Ndoto Mbalimbali Usiku Siyo Jambo Zuri Nimegundua leo - Soma kwa makini

Kuota Ndoto Mbalimbali Usiku Siyo Jambo Zuri Nimegundua leo - Soma kwa makini

Asante kiwangadoctors kwa huduma yenu nzuri, huduma ambayo mlinipatia imeweza badilisha maisha yangu yote na kupata furaha ya usingizi ambayo nilikosa kwa miaka 10 iliyopita.Najua wengi watanishangaa sana haswa nikigusia swala la usingizi, maana wengi kusema kuwa kitendo cha kulala ni sehemu moja wapo ya umasikini. Kweli ukilala sana ukapitiliza kamwe huwezi fanikiwa ila kitendo cha kukosa usingizi usiku ni jambo ambalo ni baya sana katika afya zetu.

Kitendo cha kukosa usingizi kinasababishwa na mambo mengi haswa unapo lala kwa ajili ya kupumzisha ubongo na kujiandaa kwa ajili ya kesho yake.Mimi naitwa Paul mkazi wa Mtwala hapa nTanzania,nimekutana na shida ya kukosa usingizi na kuota ndoto za kutisha usiku kwa miaka 10 iliyopita.Kuna siku nilikuwa naota ndoto ambazo mimi mwenyewe nikishutuka kwa usingizi najaa hofu kubwa sana na mara nyingi kitu ambacho naota haipiti siku kama 3 hicho kitu nakiona kwa macho yangu.

Jambo ambalo lilinisumbua sana ni pale ninapo amka asubui na kuhisi nimechoka mwili mzima jambo ambalo lilisababishwa nishidwe kabisa kufanya kazi yangu vizuri.Niliweza kukonda kiasi kwamba watu wengi waridhani kuwa nina ugonjwa ambao unanisumbua,kumbe ni ugonjwa wa ndoto ambazo zinasababisha mimi nisilale usiku kuchwa hali ya kuwa wenzangu wamekata.Hiyo hali ilinifanya nianze kutafuta usaidizi kwa ajiri ya kuepuka ndoto za kutisha mda mwingine kuota mtu anakufa na baada ya siku kadhaa hilo jambo kinatokea.

Siku moja nikiwa kwa internet ndipo nilikutana na website ya kiwangadoctors ambayo ni www.kiwangadoctors.com, niliweza temberea website hiyo kwa makini zaidi nipo nikakutana na maelezo kuhusu kazi yao.Nilipobonyeza kwa Upande wa spells nikagundua wanatatua shida mbali mbalimbali na miongoni mwao kutatua shida za watu ambao wanakumbana na shida kama yangu.Ndipo nilichukua namba ya Dr.kiwanga ambayo ni hii +254 769404965.Niliweza ongea na Dr.kiwanga na kutoa shida ninazokumbana nazo usiku .

Dr.kiwanga alinambia kuwa kabla ajatoa matibabu anauliza baadhi ya maswali hivyo niliweza ulizwa maswali kidogo na kisha Dr akanambia kuwa nisubiri kwa mda wa dakika 35 ntapata ujumbe wake.Baada ya dakika 35 niliweza pokea ujumbe wa Dr kwa WhatsApp, ujimbe ambao ulikuwa umeambatana na maelezo juu ya ndoto ambazo nilikuwa naota pamoja na chanzo cha hizo ndoto ni nini.Kipindi nasoma maelezo ya Dr.kiwanga aliyonitumia niliweza kuishiwa na nguvu kabisa maana ndoto niliyokuwa naota,ni ndoto ambazo zilikuwa zinanichukua katika ulimwengu mwingine nyakati za usiku na kunifanya niwe tofauti sana na watu wengine.

Niliweza soma vizuri na kumuuliza Dr.kiwanga kuwa mimi nahitaji usaidizi wake ndipo Dr.kiwanga akanambia kulingana na shida yangu ni lazima kufika ofisini kwake Nakuru-Kenya.Ukweli nilikuwa sijawai fika nchi jirani ya kenya hivyo nilikuwa na uoga wa hapa na pale.ila baada ya mwezi mmoja shida iliongezeka zaidi nipo niriweza mtafuta tena Dr ili niweze fika kwa ofisi yake kwa ajiri ya usaidizi.Niliweza jiandaa na kuanza safari ya kutoka hapa Tanzania na kuelekea kenya.

Kiwangadoctors waliweza nipokea vizuri hadi kufika kwa ofisi japo nilikutana na watu wengu kutoka sehemu mbalimbali,ila nilivumiria na atimaye nikaonana na Dr muhusika wa kazi yangu.Niliweza pewa dawa za kutumia kwa ajiri ya kuoga kwa siku tatu na tangu hapo sijawai pata tena ndoto zile ambazo zilininyima raha.Katika mawasiliano yangu na Dr mhusika ndipo niliweza fahamu kuwa kiwangadoctors wanatatua shida nyingi sana kwa ofisi yao kama Kupata mpenzi,kurudisha mpenzi,Kureta furaha na amani katika familiya,Kusafirisha nyota na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.


Dr alizidi kunambia kuwa wanatibu magonjwa sugu kama Sukari,Pressure kwa kutumia miti shamba.Wasiliana na Kiwanga doctors kwa namba +254 769404965 kwa ajiri ya kupata ufumbuzi wa shida yako. Asante Kiwanga doctors.

BOFYA HAPA KUCHAT LIVE NA DR KIWANGA

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.