KOCHA WA RAJA CASABLANCA ATUA YANGA SC KUKAMILISHA BENCHI LA UFUNDI LA WAARABU WATUPU -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

KOCHA WA RAJA CASABLANCA ATUA YANGA SC KUKAMILISHA BENCHI LA UFUNDI LA WAARABU WATUPU -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
ALIYEWAHI kuwa kocha wa mazoezi ya utimamu wa mwili wa Raja Club Athletic ya Morocco, Jawad Sabri amejiunga na vigogo wa soka nchini, Yanga SC.
Sabri, raia wa Morocco aliyesoma na kufanya kazi Ufaransa ametambulishwa jana na uongozi wa Yanga SC, siku moja tu baada ya klabu hiyo kutangaza kuingia makubaliano ya ushirikiano na Raja Casablanca.
Sasa benchi la Ufundi la Yanga linakamilishwa na wataalamu kutoka Kaskazini mwa Afrika watupu, chini ya Kocha Mkuu, Mohamed Nasreddine Nabi na Msaidizi wake, Sghir Hammadi wote wa Watunisia waliosaini mikataba ya mwaka mmoja na nusu kila mmoja juzi.


Hatua hiyo inakuja baada ya Yanga SC kuachana na Mrundi, Cedric Kaze aliyefukuzwa mwezi uliopita baada ya kujiunga na timu Oktoba mwaka jana kufuatia kufukuzwa kwa Mserbia, Zlatco Krampotic aliyeanza na timu mwanzoni mwa msimu, Agosti mwaka jana.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.