Kindoki: Shabiki wa kweli hawezi kuhamia, hilo tukio wametengeneza na Haji Manara kuichafua brand ya Yanga - EDUSPORTSTZ

Latest

Kindoki: Shabiki wa kweli hawezi kuhamia, hilo tukio wametengeneza na Haji Manara kuichafua brand ya Yanga



Shabiki kindakindaki wa klabu ya Yanga @jimmykindoki amemjia juu msanii wa Singeli @dullamakabila baada ya kutangaza kuhamia Simba akitokea Yanga.

@jimmykindoki amesema kuwa @dullamakabila tunajua ni shabiki wa Simba wa muda mrefu hapo wametengeneza tukio na @hajismanara ili azungumziwe mitandaoni, tunaomba wasanii wabaki kwenye kazi zao za muziki huku kwenye mpira wauache, mpira hauhitaji kiki kama muziki, hilo tukio @hajismanara amelitengeneza.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.