Kidogo Nipoteze 1m Tshs kwa M-pesa ya Kazini Kwangu - SOMA KWA MAKINI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kidogo Nipoteze 1m Tshs kwa M-pesa ya Kazini Kwangu - SOMA KWA MAKINI

Kidogo Nipoteze 1m Tshs kwa M-pesa ya Kazini Kwangu - SOMA KWA MAKINI


Jina langu naitwa Lucy,nafaka kazi ya m-pesa hapa stand ya Ubungo.nimefanya kazi hii kwa miaka 3 ila leo kidogo nipoteze million moja ndani ya nusu saa.Kuringana na hapa nilipo kuna watu mbalimbali wanaokuja na kutoka katika sehemu mbalimbali ndani ya Dar ata wengine nje ya mkoa wa huu,hivyo wengi kuitaji pesa kwa ajiri ya kutuma au wengine kutoa pesa ili waweze pata nauri ya kuwafikisha wanapoenda.


Siku ya Juma tatu ni siku ambayo Stend ya ubongo huwa busy sana maana watu usafiri wengi,kutoka nje ya mkoa wa dar kwenda mikoani na wengine kutoka mikoani kuja dar hivyo kazi yangu ya M-pesa upata wateja wengi sana haswa wanaotoa pesa kwa mitandao mbalimbali haswa Vodacom na Tigo.Kurinangana na wateja kuwa wengi hivyo na mimi napata faida nyingi haswa nikipata wateja wanaotoa pesa kwa Upande wangu kwa namna moja au nyingine napata faida zaidi

Ila leo nimepata wateja mwanaume na mwanamke,kwa mtazamo wa haraka nilivyowaona nikahisi kuwa ni mme na mke kutokana na muonekano wao na ukaribu walikuwa nao.Mwanamke alitoa simu yake na kunambia kuwa anaitaji kutoa million moja kwa m-pesa tena wanaharaka sana maana wanasafiri kwenda Iringa,

Kulingana na kiasi alichokisema ilinibidi kwanza nianze kuhesabu ndipo nilipofikisha laki saba mwanamke akanambia mpe hizo pesa mme wangu aende kwa gari kwa ajiri ya kupata ticket na akaongezea kuwa mme wangu nunua na vile vitu na mimi nakuja ngoja nimalizane nae.Bira kucherewa nilimpatia pesa yule mwana na kuondoka nikabaki na yule mama nizidi kuesabu pesa.

Baada ya kutimiza pesa iliyokuwa imebaki aliniuriza Tin namba nikamuonesha kisha nikasubiri ujumbe wa m-pesa kufika kwa simu yangu na hapo hapo kuna mteja mwingine anataka laki tatu kutoka kwa mtandao wa tigo-pesa tena nikaanza kumuesabia pesa,dakika chache tu message ilifika kwa simu yangu ya kazi nilipotazama nikaona m-pesa message na yule mama akanambia zimefika nikasema yes,na kwenda zake.

Baada ya kumaliza kumuudumia mteja wa pili ambaye alikuwa anatoa pesa kwa mtandao wa tigo- pesa nilichukua simu yangu kutazama ndipo nikagundua kuwa yule mwanamke ametuma laki moja badala ya million moja.Nilipigwa na butwaa na kutazama mara ya pili nikihisi kuwa nimetazama zile ziro kibawenge,ila jibu likawa vilevile.Nilipojaribu kupiga kwa ile namba ambayo imenitumia pesa ilikuwa haipatikani tena.

Mda huo nilianza kuzunguka stand ya ubungo uku na uku ila sikuweza pata mwanaume au mwanamke zaidi ya mwenye magari kunishangaa maana nilikuwa naingia na kutoka haswa magari ambayo yanaenda Iringa.Jitiada zangu zote hazikufanikiwa.

Niliporudi kazini kwangu nipo jirani yangu akanambia kuwa kuna Dr mashuhuri nchini kenya atanisaidia,alizidi nambia kuwa yule Dr alimsaidia dada yake kumrudisha mme wake ambaye alikuwa amemuacha kwa nyumba miaka miwili,pia akanambia kuwa Dr huyo huyo amemtibu ugonjwa wa Sukari yeye.Nilimuomba mawasiliano ya Dr ambayo ni +254 769404965,


Nikawasiliana na Dr.kiwanga na kumueleza namna nilivyoweza wapatia pesa wale watu na kunitumia pesa tofauti kwa m-pesa yangu.Dr alinipatia maelezo namna gani ntaweza saidika na kunambia ndani ya masaa 24 ntarudishiwa pesa yangu.ili nibidi nijikope pesa kadhaa maana Dr.kiwanga pesa aliyokuwa amenambia nilikuwa sina na nilipoipata nikafanya kama alivyonambia.

Nilipotimiza maelekezo ya Dr.kiwanga nilisubiri kuona kipi kitajiri na baada ya masaa tatu kupita yule mwanamke na mwanaume warijireta wenyewe kazini kwangu.Mwanamke akaniomba samahani na


kunambia kuwa kuna mtu alikuwa amesema kumtumia pesa hivyo alihisi pesa aliyosema anataka kutoa inatimia ila baada ya kuondoka rishangaa kuona ametuma laki moja na nimempa million moja na kuchukua mkono kwa bangi yake na kutoa laki tisa akanikabithi na kubaki na laki moja yake ambayo alikuwa ametoa.Asante Dr.kiwanga

Natoa uwito kwa mwenye shida ya kupata mtoto,kupata mpenzi wa ndoto Zako na kupata furaha na amani kwa ndoa yako wasiliana na kiwangadoctors kwa namba ya simu +254 769404965 au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz