Kauli ya rais wa Marekani Biden, hatimaye haki imetendeka, Ubaguzi ni doa kwa roho ya taifa lote - EDUSPORTSTZ

Latest

Kauli ya rais wa Marekani Biden, hatimaye haki imetendeka, Ubaguzi ni doa kwa roho ya taifa lote

 
“Tutaongeza juhudi kuhakikisha mengine yanafikiwa. Hii itakuwa hatua ya kwanza muhimu ya kukabiliana na ubaguzi wa rangi uliokithiri katika mifumo yetu,” rais alisema.



Na katika hotuba ya kitaifa iliyopeperushwa kwenye runinga muda mfupi baadaye, Bwana Biden alisema: “Ubaguzi wa kimfumo ni doa kwa roho ya taifa lote.”

Rais wa Marekani Joe Biden
Wakati huo huo, Bi Harris aliwahimiza wabunge kupitisha muswada wa George Floyd unaolenga kurekebisha idara ya polisi nchini Marekani . “Muswada huu ni sehemu ya urithi wa George Floyd. Kazi hii ni ya muda mrefu,” alisema.

Shirikisho la polisi la Minneapolis, shirika lisilo la faida linalowakilisha polisi – lilishukuru jopo la waliotoa uamuzi huo kwa “kazi yao ya kujitolea” kubeba “mzigo mkubwa”.

Shangwe katika viwanja vya Black Lives Matter Square, Washington
“Tunataka pia kufikia jamii na bado tueleze masikitiko yetu makubwa kwa maumivu yao, kwani tunayahisi kila siku pia. Hakuna washindi katika kesi hii na tunaheshimu uamuzi wa majaji,” shirikisho lilisema.

“Tunahitaji kutuliza siasa na kukomesha harakati za viongozi waliochaguliwa kukoma kuendelea kuzua uhasama kwa msingi wa rangi.”

Chauvin anatarajiwa kukata rufaa dhidi ya uamuzi huo, kulingana na ripoti za vyombo vya habari nchini Marekani.

Wanasema njia moja ya uwezekano wa kukata rufaa ni utangazaji mkubwa uliotolewa kwa kesi hiyo, na timu ya utetezi ikisema kwamba hii inaweza kuwa imeathiri majaji.

Pia, Jaji aliyeongoza kesi hiyo Peter Cahill alisema Jumatatu kwamba maoni yaliyotolewa na Mwanasiasa wa Democrat Maxine Waters yanaweza kuwa sababu ya kukata rufaa.

Mwishoni mwa wiki, Bi Waters alikuwa amewataka waandamanaji “kusalia barabarani” na “kuzua malalamiko zaidi” ikiwa Chauvin ataachiliwa.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.