"Harmonize Akanusha "Hiyo Video sio Mimi Wameunganisha ili Kunichafua..Narudia Sio Mimi na Sina Maumbile Yale" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

"Harmonize Akanusha "Hiyo Video sio Mimi Wameunganisha ili Kunichafua..Narudia Sio Mimi na Sina Maumbile Yale"


Taarifa Kwa Umaa ...!!! 📢 Video Zilizo tengenezwa na Kusambazwa Mtandaoni Zikiwa Zinaonyesha Sura Yangu Na Kuunganishwa Na Utupu Wa Mtu Mwingine Kisha Kuunganishwa Na Sauti Yangu Kwa Lengo La Kunichafua Kunidhalilisha Na Kuharibu BRAND YANGU ambayo Nimeitengeneza Kwa Mabilioni Ya Shiringi ..!!!! Itoshe tu Kusema (1) Sio Mimi ...!!

Narudia Sio Mimi na Sina Maumbile Yale ..!! (2) Hiyo Video Ninayoongea Kwa Sauti Nikiwa Bafuni Nilikuwa naongea Na Mtu Niliekuwaga Nae Katika Mahusiano Ni Kwaida Mtu Kuzungumza na Mtu wako Wakati Wowote Mahala Popote Sitaki Kujua Alietengeneza Ni Nani Au Kaipataje ila Ninachosema ni Kwamba YEYOTE Alie Husika na Hili Swala Linalolenga Kunichafua Na Kuni zalilisha LAZIMAAAA NARUDIA LAZIMAAAA ...!!! Atafikishwa Mahakamani Ili kukomesha CHUKI & NA TAMAA zinadho Athiri watu wasio Kuwa na Hatia ...!!! (3) Hiyo Unayoiona Hapo Ni orodha Fupi Ya Majina Ya Watu Ambao Penginepo Hutowaona Tena Hapa (INSTAGRAM) Watanilipa (FINE KUBWAA) ikiambatana Na Kifungo Juuuu Ili IWE MWIKO kama Sio Mfano MAANA SHERIA ITAFWATA MKONDO 🙏 JOPO LA WANASHERIA WANGU WAPO KAZINIII 🐘



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz