Gwambina Wawapa Wachezaji Bonasi Waiue Simba-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Gwambina Wawapa Wachezaji Bonasi Waiue Simba-Michezoni leo

KUELEKEAkwenye mchezo wa Ligi Kuu Bara dhidi ya Simba, uongozi wa Gwambina FC umewatengea mkwanja wachezaji wake ili waifunge Simba leo.Timu hizo zinatarajia kumenyana leo kwenye Uwanja wa Gwambina Complex uliopo Misungwi, Mwanza, ambapo kwenye mchezo wa kwanza Gwambina ilikubali kichapo cha mabao 3-0.

 

Mabao hayo zama za Sven Vandenbroeck wa Simba,yalifungwa na Meddie Kagere, Pascal Wawa na Chris Mugalu kwenye Uwanja wa Mkapa jijini Dar.

 

Akizungumza na Championi Jumamosi, Kocha Mkuu wa Gwambina, Mohamed Badru alisema kuwa: “Wachezaji wote wapo fiti kuelekea kwenye mchezo wa kesho (leo) dhidi ya Simba.

Tunafahamu kuwa tunaenda kukutana na timu kubwa yenye ushindani lakini tutapambana ili kuhakikisha tunapata ushindi kwenye uwanja wetu wa nyumbani.

 

Kwenye michezo miwili iliyopita tumepoteza lakini kadri timu inavyocheza kila siku naona kuna maendeleo makubwa na makosa yanapungua.

 

“Kuna kiasi cha bonasi kwa wachezaji kimewekwa na uongozi kwa ajili ya kuongeza morali ya wachezaji kupambana ili timu ibaki ligi kuu.”Gwambina inashika nafasi ya 12 kwenye msimamo wa ligi baada ya kukusanya pointi 30 ikiwa imecheza mechi 25.

STORI: LEEN ESSAU, Dar es Salaam

The post Gwambina Wawapa Wachezaji Bonasi Waiue Simba appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.