Gigy Money 'Aomba Msamaha' - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Gigy Money 'Aomba Msamaha'



Msanii Wa Muziki Wa Bongofleva ambae pia Ni video vixen Gift Stanford maarufu Kama Gigy Money amlilia Msemaji Mkuu Wa Serikali dkt.Hassan Abas .

Msanii huyo alifungiwa kutoakujihusisha na kazi sanaa Mara baada ya kukiuka Maadili na kuonyesha baadhi ya Maungo yake wakati akiwa Kwenye jukwaa la "Wasafi Tumewasha" katika Mkoa wa Dodoma.

Hata hivyo Gigy Money ameongea na kituo kimoja Cha online tv nakuomba Msamaha Kwa Msemaji Mkuu Wa Serikali dkt.Hassan Abas Kumsamehe na kumfungulia Kuendelea na kazi zake za sanaa Kwani ndio vinavompa riziki na kuweza kumudu Maisha yake pamoja na Kumlea Mtoto wake.

"Kumfungia Mtoto wakike kutoendelea Kufanya kazi ni sawa na Kumpa nafasi ya Kufanya Vitendo viovu."

Kutokana na Maisha yake kuwa Magumu.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz